An riga ya zama sananne kuma ya shiga cikin tarihin wasanni, filin wasa mai kujeru 42,500, wanda Cox Architecture ya tsara, ya faɗaɗa halin filin wasan gargajiya zuwa zane mai ban sha'awa tare da abubuwan more rayuwa na zamani, haɓaka ƙwarewar ɗan wasa da fan.
An ƙera shi tare da ɗimbin taron jama'a da kuma amfani da fasahar zamani, wannan aikin cikakken misali ne na yadda ƙwarewar Rondo a cikin al'ada da ƙirar bangon da ya dace ya gamsar da matsa lamba na taron jama'a da kuma kayan ɗaki, kayan aiki da kayan aiki (FF&E) da sauran maɓalli. maki. dalilai.
Tun da yawancin baƙi suna tafiya lokaci guda ta wurare masu haɗari na filin wasa, bangon ciki a wurare irin su hanyoyi da hanyoyin tafiya na iya ƙara nauyi a kan mutane.
Injiniyoyin ƙira na Rondo sun ƙididdige waɗannan madaidaitan lodi don ƙirƙirar ƙirar bangon al'ada wacce ta dace da motsi a kwance da ke da alaƙa da motsin taron jama'a a cikin Tsarin Ginin Ƙasa.
Maginin John Holland ne ya yi hayarsa, ɗan kwangilar Sydney Plaster ya gina ƙirar Rondo mai dacewa tare da madaidaitan ƙarfe na ƙarfe wanda aka ɗora a kan cibiyoyi 250mm da layuka biyu na raƙuman ruwa mai raɗaɗi biyu don madaidaitan mu na MAXIjamb.
Yana goyan bayan bangon bushewa na 13mm mai kauri na Gyprock Impactchek, yana ba da damar ɗaukar nauyi mai nauyi kai tsaye daga busasshen bangon zuwa ingarma ta ƙarfe.
Firam ɗin mu na Rondo karfe da ƙirar da suka dace suna da kyau don bangon matsa lamba saboda sauƙin shigarwa da aminci.
A wurare kamar ɗakin tsaro, FF & E haɗe-haɗe kuma suna ƙara nauyin kaya akan bango: kayan aikin tsaro na kilogiram 65 mai nauyi yana haɗe zuwa bango mai tsayi na 5.7 m, yana fitowa 500 mm daga bangon bushes.
Nauyin iskar zai zarce ƙarfin girgizar ƙasa a mafi yawan al'amuran bango, amma a wannan yanayin dole ne a yi la'akari da ƙarin nauyin FF&E a cikin ƙididdige nauyin kaya, ƙara haɓakar girgizar ƙasa sama da daidaitaccen nauyin iska.
Yin amfani da hanyar da ba ta dace ba, injiniyoyin Rondo sun tsara bangon riƙon ƙarfe na ɗakin tsaro don jure manyan lodi yayin tabbatar da buƙatun girgizar ƙasa da bin ka'ida.
Wannan yana nuna ainihin mahimmancin ƙayyadaddun tsarin ƙira da kuma yadda abubuwan da suka dace da abubuwan da suka shafi kasancewar, wuri da nauyin FF & E akan bango na iya canza ma'anar zane mai dacewa.
Lokacin aikawa: Afrilu-01-2023